mua.gif
รายชื่อผู้ขึ้นทะเบียนผู้ประเมินคุณภาพการศึกษาภายในสถานศึกษา ระดับอุดมศึกษา
ของสำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย (วันที่ 8 - 9 มีนาคม 2554)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ - นามสกุล สถาบัน ประวัติ
1 ผศ. อัชฌาสัน ศิริตันติกร คณะแพทยศาสตร์  
2 ผศ.น.สพ. ทะนง อัศวกาญจน์ คณะสัตวแพทยศาสตร์  
3 ผศ.น.สพ. ชาญณรงค์ รอดคำ คณะสัตวแพทยศาสตร์  
4 สพ.ญ. ศริยา  อัศวกาญจน์ คณะสัตวแพทยศาสตร์  
5 น.สพ. สิริพงศ์ เกียรติกิตติคุณ คณะสัตวแพทยศาสตร์  
6 อาจารย์ เพ็ญนภา แดงด้อมยุทธ์ คณะพยาบาลศาสตร์  
7 นาง พัชรีพร สิริคุปต์โภคากร คณะพยาบาลศาสตร์  
8 ผศ. ปิยนาถ เพชรจันทร คณะสหเวชศาสตร์  
9 นาง สุพัตรา พรชัยสกุลดี คณะสหเวชศาสตร์  
10 นาง กนกนภัส สินเสนาะ คณะสหเวชศาสตร์  
11 นางสาว ศิวาพร แพ่งนคร คณะสหเวชศาสตร์  
12 ผศ. ประเทือง หงสรานากร วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข  
13 อาจารย์ วัฒนสิทธิ์ ศิริวงศ์ วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข  
14 นางสาว ศุทธฤทัย เชิญขวัญมา วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข  
15 ผศ. กนกวรรณ สุวรรณปฏิกรณ์ วิทยาลัยพยาบาลสภากาชาดไทย  
16 นางสาว ศิริพร เนียมเจียม วิทยาลัยพยาบาลสภากาชาดไทย  
17 นาง สุรีย์ ตันชัชวาล วิทยาลัยพยาบาลสภากาชาดไทย  
18 อาจารย์ กุนทินี สุวรรณกิจ คณะวิทยาศาสตร์  
19 อาจารย์ ชาลีดา บรมพิชัยชาติกุล คณะวิทยาศาสตร์  
20 นางสาว พิมพันธุ์ สายเพชร คณะวิทยาศาสตร์  
21 นาง ดวงเดือน บัวแพ คณะวิทยาศาสตร์  
22 ผศ. นัททนี เนียมทรัพย์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์  
23 ผศ. อรณิศ ปันยารชุน คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์  
24 นาย เอกรินทร์ บุญอ่วม คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์  
25 นางสาว อนงค์ คุปตระกูล คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์  
26 ผศ. บุนยรัชต์ กิติยานันท์ วิทยาลัยปิโตรเลียมและปีโตรเคมี  
27 นาง จินตนา ชำนัญมนูญธรรม วิทยาลัยปิโตรเลียมและปีโตรเคมี  
28 นาง ปริญา คงสุวรรณ วิทยาลัยปิโตรเลียมและปีโตรเคมี  
29 นาย สุชาติ ทองคำ วิทยาลัยปิโตรเลียมและปีโตรเคมี  
30 อาจารย์ ศรเนตร อารีโสภณพิเชฐ คณะครุศาสตร์  
31 อาจารย์ โสมฉาย บุญญานันต์ คณะครุศาสตร์  
32 อาจารย์ อรุณี หงษ์ศิริวัฒน์ คณะครุศาสตร์  
33 ผศ. อลิศรา ชูชาติ คณะครุศาสตร์  
34 ผศ. วลัย อิศรางกูร ณ อยุธยา คณะครุศาสตร์  
35 ผศ. ปิยรัตน์ กฤษณามระ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี  
36 รศ. พรรณนิภา รอดวรรณะ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี  
37 ผศ. นพรัตน์ ภูมิวุฒิสาร คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี  
38 นางสาว นันทวรรณ เจริญจิตต์ คณะรัฐศาสตร์  
39 นางสาว วุฒิณี กมลภัทรากูร คณะรัฐศาสตร์  
40 นาย สมชาย ไชยเกษร คณะรัฐศาสตร์  
41 อาจารย์ วิโรจน์ วาทินพงศ์พันธ์ คณะนิติศาสตร์  
42 นาง พิริยาภรณ์ คำมอนมาย คณะนิติศาสตร์  
43 นางสาว วรรณิภา แย้มรับบุญ คณะนิติศาสตร์  
44 นางสาว วรรณี ดอกไม้เงิน คณะนิติศาสตร์  
45 อาจารย์ ดังกมล ณ ป้อมเพชร คณะอักษรศาสตร์  
46 อาจารย์ สิริวรรณ จุฬาภรณ์ คณะอักษรศาสตร์  
47 นาย ปริญญา ขาวผ่อง คณะศิลปกรรมศาสตร์  
48 นาย สิทธานต์ จันทร์แจ่มใส คณะศิลปกรรมศาสตร์  
49 ผศ. กุลพร หิรัญบูรณะ สถาบันภาษา  
50 ผศ. อัมพร ชาติอัปสร สถาบันภาษา  
51 นาง กรรณิการ์ เข็มทอง สถาบันภาษา  
52 นาง สุรีรัตน์ คงสมปราชญ์ สถาบันภาษา  
53 อาจารย์ กัลยา สุนทรวงศ์สกุล สถาบันวิจัยสภวะแวดล้อม  
54 อาจารย์ วาสนา โตเลี้ยง สถาบันเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์  
55 อาจารย์ ศรินทิพ สุกใส สถาบันเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์  
56 นางสาว อุมาพร พิมพิทักษ์ สถาบันเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์  
57 อาจารย์ กฤษณา ศิรเลิศมุกุล สถาบันวิจัยโลหะและวัสดุ  
58 อาจารย์ สรินทร ลิ่มปนาท สถาบันวิจัยโลหะและวัสดุ  
59 นางสาว วรรณภา วัดบุญเลี้ยง สถาบันการขนส่ง  
60 นาง สุนันทา เจริญปัญญายิ่ง สถาบันการขนส่ง  
61 นางสาว ศิรินาถ แสงเดชะ สถาบันวิจัยพลังงาน  
62 นางสาว อรพิน ศิริวงศิลป์ สถาบันวิจัยพลังงาน  
63 นาง บุญตา คำดี สถาบันวิจัยทรัพยากรทางน้ำ  
64 นางสาว พีระนันท์ บูรณะโสภณ สถาบันบัณฑิตศึกษาจุฬาภรณ์  
ข้อมูล ณ วันที่ 11 พฤษภาคม 2554